ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ

เสนอจัดสวัสดิการช่วยเหลือผู้ค้​ำประกัน 2 เดือน 2 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #19499

• ครูน้อย
  • รูปประจำตัวของ ครูน้อย
กระผมอยากเสนอให้มีกองทุนช่วยเหลือสมาชิกผู้ค้ำประกัน กรณีผู้ค้ำประกันต้องรับผิดชอบเงินกู้แทนผู้ค้ำ เนื่องจากผมออกจากราชการมาหลายปี ต้องถูกหักเงินไปชำระเงินกู้แทนผู้ค้ำ ทั้งๆ ที่คนกู้ก็ยังมีชีวิตอยู่ อยากเสนอให้มีกองทุนช่วยเหลือผู้ค้ำเหมื่อนสหกรณ์อื่น ๆ ครับ และเสนอท่านประธาน ช่วยกรุณาพิจารณาแนวทางช่วยเหลือผู้ค้ำประกันด้วยครับ ขอบคุณครับ

เสนอจัดสวัสดิการช่วยเหลือผู้ค้​ำประกัน 2 เดือน 1 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #19504

• admin
  • รูปประจำตัวของ admin
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 115
  • พลังน้ำใจ: 0
ทางแอดมินจะนำเรื่องที่สมาชิกเสนอมาให้ท่านประธานรับฟังอีกทีครับ ขอบคุณสมาชิกสำหรับข้อเสนอแนะที่ดีครับ
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.499 วินาที