ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ

สอบถามเรื่องการกู้สามัญเพื่อปิ​ดหนี้สหกรณ์ทั้งหมด 3 เดือน 2 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #19491

• ครูจนๆ
  • รูปประจำตัวของ ครูจนๆ
มีความประสงค์จะกู้สามัญเพื่อให้สหกรณ์ปิดสามัญเดิม ปิดสามัญดำรงชีพและฉุกเฉิน ซึ่งดูจากอัตราการจ่ายหนี้แล้วจะได้จ่ายน้อยกว่าจะสามารถทำได้ไหมคะ แล้วก็อยากทราบรายละเอียดการกู้ 50 เท่า ว่าจะมีการส่งชำระคืนในอัตราใดค่ะ

สอบถามเรื่องการกู้สามัญเพื่อปิ​ดหนี้สหกรณ์ทั้งหมด 3 เดือน 2 ชั่วโมง ที่ผ่านมา #19492

• admin
  • รูปประจำตัวของ admin
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 115
  • พลังน้ำใจ: 0
สามารถทำได้ครับ ส่วนเรื่องการส่งต้องตรจวสอบอีกทีว่าสมาชิกจะกู้ในจำนวน วงเงินเท่าใดครับ
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.468 วินาที