ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ

เงินกูสามัญวงเงินไมเกินมูลคาหุ​้น 4 เดือน 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #19480

• สมาชิก
  • รูปประจำตัวของ สมาชิก
เรียนถามครับ เงินกู้สามัญวงเงินไมเกินมูลคาหุ้น ต่างจากเงินกู้ดำรงชีพและเงินกู้ฉุกเฉิน อย่างไร
และกรณีที่สมาชิก กู้ดำรงชีพและกู้ฉุกเฉินไปแล้ว สามารถกู้สามัญวงเงินไมเกินมูลคาหุ้นได้หรือไม่ ขอบคุณครับ

เงินกูสามัญวงเงินไมเกินมูลคาหุ​้น 4 เดือน 6 วัน ที่ผ่านมา #19484

• admin
  • รูปประจำตัวของ admin
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 115
  • พลังน้ำใจ: 0
กู้สามัญไม่เกินมูลค่าหุ้น หรือเรียกง่ายๆว่า กู้หุ้น สมาชิกจะกู้หุ้นได้ 96% ของหุ้นที่ตัวสมาชิกมีอยู่ครับ หากคำนวณแล้วน้อยกว่าหนี้ที่มีอยู่ปัจจุบัน ก็ไม่สามารถกู้ได้ครับ
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.577 วินาที