ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ

กู้เงินใหม่ 180 งวด 7 เดือน 4 วัน ที่ผ่านมา #19535

• สมาชิก
  • รูปประจำตัวของ สมาชิก
สอบถามครับได้ยินข่าวว่าสหกรณ์จะขยายระยะเวลาส่งงวดสามัญ จากเดิม 144 งวด เป็น 180 งวด โดยให้กู้เพื่อเปลี่ยนสัญญาใหม่ อยากสอบถามว่ากรณีคนที่เพิ่งจะกู้อันเก่าส่งงวดยังไม่ถึง 6 งวด จะสามารถกู้อันใหม่เพื่อเปลี่ยนสัญญาได้หรือไม่ครับ

พิเศษ 6 เดือน 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #19536

• กู้พิเศณ
  • รูปประจำตัวของ กู้พิเศณ
ส่งพิเศษไป10งวดแล้ว แต่มีเรื่องจำเป็นที่จะใช้เงินสามรถยื่นกู้เอาเงินทอนได้ไหม

กู้เงินใหม่ 180 งวด 5 เดือน 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #19546

• admin
  • รูปประจำตัวของ admin
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 128
  • พลังน้ำใจ: 0
สมาชิกจำเป็นต้องส่งชำระให้ครบ 6 งวดตามกำหนดก่อนนะครับ

พิเศษ 5 เดือน 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #19547

• admin
  • รูปประจำตัวของ admin
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 128
  • พลังน้ำใจ: 0
กู้พิเศณ เขียน:
ส่งพิเศษไป10งวดแล้ว แต่มีเรื่องจำเป็นที่จะใช้เงินสามรถยื่นกู้เอาเงินทอนได้ไหม

สมาชิกจำเป็นต้องส่งให้ครบตามกำหนด 18 งวด ในสัญญากู้พิเศษก่อนนะครับ จึงจะสามารถกู้สัญญาใหม่ได้ครับ
แก้ไขล่าสุด: 5 เดือน 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา โดย admin.
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.414 วินาที