ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ

ทำธุรกรรมการงเินผ่าน app 3 สัปดาห์ 3 วัน ที่ผ่านมา #19527

• YOD
  • รูปประจำตัวของ YOD
อยากเสนอแนะให้สหกรณ์เพิ่มทางเลือกให้สมาชิกสหกรณ์ สามารถทำธุรกรรมทางการเงินผ่าน app ของหรุงไทย ได้ครับ เช่น ซื้อหุ้นเพิ่ม ฝาก-ถอน เงินออม เพื่อความสะดวก กรณีนี้น่าจะมีความเป็นไปได้มากน้อยเพียงใด ฝากพิจารณาครับ

ทำธุรกรรมการงเินผ่าน app 2 สัปดาห์ 3 วัน ที่ผ่านมา #19533

• admin
  • รูปประจำตัวของ admin
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 120
  • พลังน้ำใจ: 0
ขอบคุณสำหรับข้อเสนอดีๆของสมาชิกครับ ปัจจุบันยังไม่สามารถทำได้ครับ แต่หากมีนวัตกรรมใหม่ๆด้านการบริการ สหกรณ์พร้อมจะดำเนินการพัฒนาเพือความทันสมัย และความสะดวกสบายของสมาชิกต่อไปครับ
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.456 วินาที