ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ

ปันผลเฉลี่ยคืน 2 เดือน 1 วัน ที่ผ่านมา #19520

• Yout
  • รูปประจำตัวของ Yout
ปันผลเฉลี่ยคืนปี62เท่าใดครับหนองคาย7กับ13อย่าน้อยกว่าหนองคายนะครับ

ปันผลเฉลี่ยคืน 1 เดือน 1 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #19524

• admin
  • รูปประจำตัวของ admin
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 120
  • พลังน้ำใจ: 0
ยอดปันผลสมาชิกคงทราบแล้วนะครับ ขออภัยตอบล่าช้าครับ ส่วนอัตราปันผลคงไม่สามารถนำไปเปรียบเทียบกันได้ครับ เพราะปัจจัยต่างๆไม่เหมือนกันครับ เช่น อัตราดอกเบี้ยเงินกู้(อุดร 7% หนองคาย7.5%) อัตราดอกบี้ยเงินฝากที่ต่างกัน หรือว่าจะเป้นสวัสดิการต่างๆที่แต่ละสหกรณ์จัดให้ก็ไม่เท่ากันครับกัน ซึ่งทั้งหมดนี้มีผลต่ออัตราการจัดสรรกำไรครับ
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.507 วินาที