ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ

การกู้สามัญเพื่อการดำรงชีพ (ครูต่างจังหวัด) 5 เดือน 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #19471

• สมาชิกต่างจังหวัด
  • รูปประจำตัวของ สมาชิกต่างจังหวัด
เรียน ถามการกู้สามัญดำรงชีพ ดังนี้ ครับ
1. สมาชิกที่ย้ายไปต่างจังหวัด แต่ยังเป็นสมาชิกสหกรณ์อุดรอยู่ สามารถกู้ดังกล่าวได้ไหม
2. สมาชิกได้กู้พิเศษไว้ และยังมีหนี้คงเหลืออยู่ สามารถกู้ได้ด้วยหรือเปล่า
3. ถ้ากู้ได้จะได้เงินกู้เท่าไร ต้องมีคนค้ำไหมอย่างไร
4. เงินกู้ดังกล่าว ได้น้ำรวมทบหุ้นและเฉลี่ยคืน มีปันผลไหม

การกู้สามัญเพื่อการดำรงชีพ (ครูต่างจังหวัด) 5 เดือน 3 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #19472

• admin
  • รูปประจำตัวของ admin
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 115
  • พลังน้ำใจ: 0
1.กู้ได้ครับ แต่ต้องให้ท่านผู้จัดการพิจารณาเป็นรายๆไปครับ
2.กู้ได้ครับ
3.การกู้สามัญดำรงชีพจะกู้ได้ 10 เท่าเงินเดือน ไม่เกิน 300,000บาทครับ ใช้คนค้ำประกัน 2 คนครับ
4.เงินดอกเบี้ยที่เสียให้สหกรณ์ทุกสัญญา นำมาคิดเป็นเงินเฉลี่ยคืนให้สมาชิกครับ
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.468 วินาที