ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ

สหกรณ์ช่วยโชว์งบดุลที่หน้าเว็บ​ด้วยนะคะ 2 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #19354

• ครธรรมดา
  • รูปประจำตัวของ ครธรรมดา
อยากรู้งบดุล สหกรณ์อื่นโชว์งบ สหกรณ์ออมทรัพยครช่วยโชว์งบกำไรขาดทุนด้วยนะคะ
เพื่อความโปร่งใส และสหกรณ์สมาชิกทราบความเคลื่อนไหว
ข้อสังเกต สหกรณ์ คิดดอกทำไม มีแต่ 25 สตางค 50 สตางค์ 75 สตางค์ แสดงว่าสหกรณ์มีการปัดเศษสตางค์ใช่ไหมคะ

สหกรณ์ช่วยโชว์งบดุลที่หน้าเว็บ​ด้วยนะคะ 2 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #19357

• admin
  • รูปประจำตัวของ admin
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 117
  • พลังน้ำใจ: 0
ปกติแล้วสหกรณ์มีติดป้ายแสดงงบดุลของทุกเดือนให้สมาชิกได้ทราบอยู๋แล้วครับ แต่เดี๋ยวผู้ดูแลจะเพิ่มให้ส่วนของหน้าเว็บให้นะครับ ขอบคุณมากครับ

ส่วนเรื่องดอกเบี้ย ทุกสหกรณ์ก็มีระบบการปัดเศษเช่นเียวกันหมดครับ แต่เมื่อเกิดเป็นกำไรเท่าไหร่ สหกรณ์ก็คืนกลับไปที่สมาชิกในรูปแบบเงินเฉลี่ยคืนครับ
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.471 วินาที