ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ

กู้ฉุกเฉิน 2 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #19347

• ครูใหม่
  • รูปประจำตัวของ ครูใหม่
สอบถามการกู้ฉุกเฉินค่ะ
มีหุ้นอยู่ประมาณ 205000 บาท อยากู้ฉุกเฉินค่ะ แต่เคยยื่นไปแล้วเจ้าหน้าที่บอกว่าเงินเดือนไม่พอหัก
แต่เรามีความจำเป็นต้องใช้เงินจริงๆ ค่ะ เพราะแม่จะต้องไปผ่าตัดตาที่ รพ.ศรีนครินทร์ จะแนะนำยังไงดีค่ะ หลังตุลาคมนี้ เงินเดือนก็จะเพิ่มขึ้นอีกค่ะ แต่ไม่มากเพราะยังเป็นครูผู้น้อย ขั้นไม่เยอะค่ะ
ต้องการใช้เงินจริงๆ ค่ะ ขอคำแนะนำด้วยค่ะ

กู้ฉุกเฉิน 2 ปี 1 เดือน ที่ผ่านมา #19348

• admin
  • รูปประจำตัวของ admin
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 117
  • พลังน้ำใจ: 0
แนะนำว่าให้สมาชิกเข้ามาปรึกษาถึงความจำเป็นกับท่านผู้จัดการลองดูก่อนครับ ท่านอาจจะพอช่วยได้เป็นบางกรณีๆไปครับ ขอบคุณครับ

กู้ฉุกเฉิน 2 ปี 4 สัปดาห์ ที่ผ่านมา #19361

• ครูใหม่
  • รูปประจำตัวของ ครูใหม่
เข้าไปปรึกษากับผู้จัดการสหกรณ์เลยใช่มั้ยค่ะ พอดีมีความจำเป็นต้องใช้เงินเร่งด่วนจริงๆค่ะ แล้วถ้ากู้ฉุกเฉินได้ จะกู้ได้ประมาณเท่าไหร่ค่ะ
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.513 วินาที